babywash.vn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

babywash.vn

babywash

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Nội tiết tố PRL tăng các mẹ giúp helppppppppppp

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
soccon

soccon

Nội tiết tố PRL tăng các mẹ giúp helppppppppppp Empty
Bài gửiTiêu đề: Nội tiết tố PRL tăng các mẹ giúp helppppppppppp   Nội tiết tố PRL tăng các mẹ giúp helppppppppppp Icon_minitimeTue Apr 26, 2011 2:34 pm

Hi,các chị ơi, em đi khám xn máu thấy PRL tăng cao quá, bác sĩ cho uống thuốc Parlodel, đã có chiều hướng giảm và có kinh (tăng PRL làm mất kinh), không biết có ai bị trường hợp giống minh không? cho mình kinh nghiệm với, mình có canh co baby được không nhi????? cám ơn nhiều nha.......Mình mong có baby lắm
http://www.babywash.vn
betho

Nội tiết tố PRL tăng các mẹ giúp helppppppppppp Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Nội tiết tố PRL tăng các mẹ giúp helppppppppppp   Nội tiết tố PRL tăng các mẹ giúp helppppppppppp Icon_minitimeTue Apr 26, 2011 3:42 pm

soccon đã viết:
Hi,các chị ơi, em đi khám xn máu thấy PRL tăng cao quá, bác sĩ cho uống thuốc Parlodel, đã có chiều hướng giảm và có kinh (tăng PRL làm mất kinh), không biết có ai bị trường hợp giống minh không? cho mình kinh nghiệm với, mình có canh co baby được không nhi????? cám ơn nhiều nha.......Mình mong có baby lắm

Cách đây gần 3 năm mình phát hiện bị Prolactin trong máu rất cao. Sau khi chụp X-ray hố yên (nằm sau gáy) để chắc chắn là không bị u tại hố yên, không bị hiện tượng "tiết sữa" (cái này rất hay gặp ở người bị prl cao) thì BS cho mình uống Bromocriptin trong khoảng 5 tháng. Nói chung đến giờ thì prl đã tạm ổn nhưng mình vẫn chưa có baby, có lẽ là vì mình có nhiều bệnh khác nữa. Bạn cứ yên tâm uống thuốc theo chỉ định của BS và relax hết mình thì sẽ sớm có bầu thôi.

Nội tiết tố PRL tăng các mẹ giúp helppppppppppp
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Men gan tăng cao
» Uống sữa nào mau tăng cân
» Bi u tuyến giáp nhờ các mẹ giúp
» Có phải là sốt mọc răng các mẹ giúp
» Đau nhức tầng sinh môn